โบร์ชัวร์ภาษาไทยรุ่นทั่วไป (PDF) โบร์ชัวร์ภาษาไทยรุ่น ESSport (PDF)
สเป็กละเอียดของ All New Altis 2014 All New Altis 2014 มีสีอะไรให้เลือกบ้าง

ข้อมูลนิวอัลติส 2014 สำหรับการตัดสินใจซื้อ

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากประชาสัมพันธ์ร้านด้วยจ้า www.autokidshop.com  (อ่าน 513 ครั้ง)

ออฟไลน์ jittapat

• ออกใหม่ ป้ายแดง
  • *
  • แรงม้าความดี: +0/-0
  • Model: ALtis 1.8E (2010)
  • No: NACT155
ฝากประชาสัมพันธ์ร้านอีกครั้งด้วยครับ
www.autokidshop.com
จำน่ายเสื้อผ้าเด็กน่ารัก ชุดบอดี้สูทแนวๆ และอีกมากมาย
ทุกแบบเคยให้เจ้าตัวน้อยที่บ้านใส่แล้ว การันตีสินค้าทุกแบบครับ
(พ่อค้าใช้ newaltis ด้วย) เป็นสินค้านำเข้าครับ ราคากันเอง
ขอบคุณครับ
 (mk-11)