โบร์ชัวร์ภาษาไทยรุ่นทั่วไป (PDF) โบร์ชัวร์ภาษาไทยรุ่น ESSport (PDF)
สเป็กละเอียดของ All New Altis 2014 All New Altis 2014 มีสีอะไรให้เลือกบ้าง

ข้อมูลนิวอัลติส 2014 สำหรับการตัดสินใจซื้อ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมไปติดกล่อง พวก ดาต้าเทค เอฟคอน บราๆๆๆ มันจะหมดประกันเลยมั้ยครับ  (อ่าน 43350 ครั้ง)

ออฟไลน์ ggolfnogood

• ออกใหม่ ป้ายแดง
  • *
  • แรงม้าความดี: +0/-0
  • Model: Altis 1.6E CNG
  • No: NACT4394
กลัวโดนพ่อด่าแอบทำอ่าครับ ผุ้รุ้ตอบที (mk-179) (mk-179)

ออฟไลน์ Yaza

• Moderator
  • Model: 1.8 E B.Mica ก่อน MC
  • No: NACT20
ถ้าประกันรถยนต์ เราแจ้งเพิ่มได้ แต่ถ้าประกันกับโตโยต้า คาดว่าน่าจะหมด ต้องลองเช็คที่โตโยต้าดูนะครับ
• Impossible is Nothing •

ออฟไลน์ Nikocruzzane

• *
  • Model: ฟกหกฟหกฟหฟหก
กล้องราคา ประมาณตัวล่าสุด