โบร์ชัวร์ภาษาไทยรุ่นทั่วไป (PDF) โบร์ชัวร์ภาษาไทยรุ่น ESSport (PDF)
สเป็กละเอียดของ All New Altis 2014 All New Altis 2014 มีสีอะไรให้เลือกบ้าง

ข้อมูลนิวอัลติส 2014 สำหรับการตัดสินใจซื้อ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกท่านใดใส่ล้อแมกซ์ Esport กับAltisโฉมเก่าไหมครับ  (อ่าน 3668 ครั้ง)

ออฟไลน์ W4R10CK

• ออกใหม่ ป้ายแดง
  • *
  • แรงม้าความดี: +0/-0
  • Model: 1.6E CNG
  • No: NACT3786
พอดีว่าสนใจลายล้อตัวนี้  เห็นช่วงนี้คนปล่อยเยอะ เลยอยากทราบว่ามีสมาชิกท่านใดใส่อยู่บ้างครับ ถ่ายรูปให้ชมหน่อยครับเผื่อจะใส่ตามบ้าง  (mk-161)

ออฟไลน์ Tsuna

• ออกใหม่ ป้ายแดง
  • *
  • Model: MC 2010
  • No: NACT4345
เคยเห็นหลายคันนะ แต่ไม่มีรูป อะครับ (mk-22)

ออฟไลน์ Taro

• เด็กรับรถ
  • นักซิ่งขั้นเทพ
  • เครื่องเสียงดังดี มีพวงมาลัยหุ้มหนัง
  • Model: 1.8G ก่อนรีสเป็ก
  • No: NACT3
  • ชื่อเล่น:: ทาโร่
ยังไม่เคยครับ แต่เห็นมีประกาศขายอยู่ในห้องซื้อขายครับ  (mk-11)
ที่พี่ไม่ล้างรถ เพราะคู่มือมันเตือนไว้ ถ้าโดนน้ำมากไป เดี๋ยวมันจะกลายเป็นบีเอ็ม